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' MUHUTASART WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE
25.10.2021

MAHUDHURIO -

1. Neema Kapesa M/Kiti

2. Emmanuel Sulo katibu

3. Joel Mkuchika mjumbe

4. Willlam Mpangala mjumbe

5. Tumaini Mgaya mjumbe

6. Malyago Leticia Mwanasheria
SECRETARIETI

1. leodigadius Katabalo

2. Mtaka Membe >

3. John Mabara

AGENDA ZA KIKAO

Kufungua kikao
Kuridhia agenda za kikao
Kupitia muhutasari wa kikao cha 10/08/2021
Kuridhia Ujenzi wa kituo cha AfyaTumbi kwa njia va force account ( Maabara,
Upasuajina Mama na Mtoto) kiasi kilichotengwa ni Tsh. 300,000,000.00
5. Kuridhia ujenzi wa madarasa kwa njia ya force account katika shule za msingi
Inala, Kanyenye, Masimba na Kiyungi) kiasi Kilichotengwa ni Tshs.
+.112,500,000.00 :
. 6. Kuria Ujenzi wa madarasa 74 Shule za sekondari na Msingl Manispaa ya Tabora
kwa njia ya force account kiasi kilichotengwa Tshs. 1,480,000,000.00
7. Kuridhia ombi la kutangaza zabuni ya mgahawa wa Manispaa kwa mwaka wa
fedha 2021/2022
8. Kufunga kikao
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KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 10.00 alasiri baada ya akidi lazimu ya wajumbe kutimia.

MUH. NO 3/2021/2022/2 UJENZI WA KITUO CHA AFYATUMBI ( MAABARA,
UPASUAJINA MAMA NAMTOTO) KIASI KILICHOTENGWA NI TSH. 300,000,000.00




Bodi ya Zabuni imepitia BOQ pamoja na mapendekezo ya Kitengo cha Ununuzi juu
ujenzi wa jengo 12 Maabara,Upasuaji na OPD katika Kituo cha Afya Tumbi na
kuridhia ununuzi huu ufanyike kwa kuzingatia bajeti iliyotengwa kwa mwaka wa
fedha 2021/2022 pia Ujenzi huu ufanyike kwa utaraibu wa Force Accountna mradi

huu utekelezwe ngazi za chini (Lower tevel)

MUH. NO 3[2021/2022/3 UJENZI WA MADARASA SHULE YA MSINGI ( INALA,
KANYENYE, MASIMBA NA KIYUNGI) KIASI KILICHOTENGWA NI TSHS.
112,500,000.00

Bodi ya zabuni ilipitia kwa kina mapendekezo Ya Kitengo cha Unuriuzi na Ugavi na
kuamua kuwa ununuzi huu wa majenzi ufanyike kwa ytaratibu wa Force Account pid
miradi hii itekelezwe ngazi za chini hata hivyo, wajumbe wa hodi wameridhia kazi hizi
Zifanyike kwa mgawanyo ufuatao:- :

i Umaﬁziaji wa vyumba vinne (4) vya Enadarasa Shule ya Msing Inala kiasi
kilichotengwa Tshs. 50,00_0,000.00

i, Umaliziaji wa chumba Kimoja (1) cha darasa Spule ya Msingi Kanyenye Kiast
kilichotengwa 12,500,000.00 :

fi. Shuleya Msingi Masimba kiasi kilichotengwa ni Tsh. 12,500,000-.00 kwa ajili ya -
umaliziaji wa ujenzi wachumba cha darasa moja (1)

iv. Shuleya Msingi Kiyungi kiasi kilichotengwa 37,500,000.00 kwa ajili ya umaliziaji
wa ujenzi wa nyumba vya madarasa yitatu (3)

Aidha, wajumbe wamesisitiza kuwa fedha hizo Zikamilishe umaliziaji wa madarasa hayo
pamoja na ununuzi wa madawatl.

MUH..NO 3/2021/2022/4 UJENZI WA MADARASA 74 SHULE ZA SEKONDARI NA
MSINGI MANISPAA YA _TABORA KIASI KILICHOTENGWA TSHS.
1,480,000,000.00

Bodi ya zabuni Hi'pitia mapendekezo ya Kitengo cha Ununuzi na Ugavi na kuamua kuwa
ununuzi huu wa majenzi ufanyike kwa utaratibu wa Force Account pi@ miradi hil

itekelezwe ngazi za chini, hata hivyo, wajumbe wa bodi wameridhia ununuzi huu kwa
mgawanyo ufuatao

1. SHULE ZA SEKONDARIUJENZI WA MADARASA 60




iii.

vi.

vii.

viil.

Xi.

Xii.

iii.

Xiv.

Shule ya Sekondari Nkumba ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,0\00.00

Shule ya Sekondéri Chang'a ujenzi wa vyumba vya madarasa vitatu(3) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 60,000,000.00

Shule ya Sekondari Kaze Hill ujenzi wa vyumba vya madarasa vitano(5) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 100,000,000.00

Shule ya Sekondari Ndevelwa ujenzi wa vyumba vya madarasa vitatu(3) Kiasi
kitichotengwa ni Tshs. 60,000,000.00

Shule ya Sekondari Sikanda ujenzi wa vyumba vya madarasa vitatu(3) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 60,000,000.00 '

Shule ya Sekondari Bombamzinga ujenzi wa vyumba \finne vya madarasa (4)
Kiasi kilichotengwa ni Tshs. 80,000,000.00 .

Shule ya Sekondari Nyamwezi ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

Shule ya Sekondari Kanyenye ujenzi wa vyumba vya ‘madara'sa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

Shule ya Sekondari Kariakoo ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

Shule ya Sekondari Fundikira ujenzi wa vyumba vinne vya madarasa (4) Kiasi
kitichotengwa ni Tshs. 80,000,000.00

Shule ya Sekondari Kalunde ujenzi wa vyumba vinne vya madarasa (4) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 80,000,000.00 ’

Shule ya Sekondarl Itonjanda ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00 .

Shule ya Sgkondari Itetemiaujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi

Kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

Shule ya éekondari Isevya ujenzi wa vyumba vinne vyé madarasa (4) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 80,000,000.00

Shule ya Sekondari Ipuli ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa (5) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 80,000,000.00
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xviii.

XiX.

iil.

Aidha,

Shule ya Sekondari Ikomwa ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

Shule ya Sekondari Lwanzali ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

Shule ya Sekondari Kazima ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

Shule ya Sekondari Cheyo ujenzi wa vyumba \fya madarasa viwili (2) Kiasi

kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

SHULE ZA MSINGI SHIKIZI UJENZI WA MADARASA 14

Shule,Shikizi Usule ujenzi wa vyumba vya madarasa sita (6) Kiasi kilichotengwa
ni Tshs. 120,000,000.00 ‘

Shule Shikizi Tumbi  ujenzi wa vyumba vya madarasa - viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00 '

Shule Shikizi Farm Nyamwezi ujenzi wa vyumba vya nﬁadarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

Shule Shikizi Kilino ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00 ‘

Shule- Shikizi Timkeni ujenzi wa vyumba vya madarasa viwili (2) Kiasi
kilichotengwa ni Tshs. 40,000,000.00

wajumbe wa Bodi ya Zabuni wamesisitiza kuwa fedha hizo zikamilishe ujenzi wa

madarasa hayo pamoja na ununuzi wa madawati

MUH.

NO 3/2021/2022/5 OMBI LA KUTANGAZA ZABUNI YA MGAHAWA WA

MANISPAA KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022

Bodi ya zabuni imepitia . mapendekezo ya Kitengo cha Ununuzi na Ugavi na kuamua
kuwa. zabuni hii itangazwe haraka .




") MUH. NO 3/2021/2022/6 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti alifunga kikao saa 11.30 Jioni baada ya agenda zote kujadiliwa na kutolewa
maamuzi.
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